+ 8613646669115
  • zuwa-4
  • nasaba
  • facebook
  • youtube
shafi_banner

labarai

A cikin duniyar kekuna na lantarki, baya ga saurin gudu, ikon mota mai yiwuwa shine batun da ya fi zafi akai-akai - kuma babban wurin siyarwa kuma.Nawa iko ankeken lantarkiAna ƙayyade buƙatu da abubuwa da yawa kamar nau'in motar, ƙirar ƙirar keken lantarki, da sauransu.Fahimtar wannan kuma zai taimaka mana mu fahimci amsoshin masana'anta yayin da muke tattaunawa kan ƙarfin mota.

Wutar lantarki ta babur: 250W-750W

Ana auna ƙarfin injin keken lantarki da watts, kuma a Amurka, ƙarfin motar yawanci yana tsakanin 250W-750W.Kuna iya samun nau'ikan injina, manya da kanana, akan kekunan lantarki da yawa, amma yawancin wutar lantarkin su suna tsakiyar abubuwan da ke sama.Ƙarfin mota gabaɗaya yana ƙaruwa da raguwa tare da 50W azaman mataki, kamar 250W, 300W, 350W, 500W da 750W, waɗannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai ne na gama gari.

keken lantarki mai tafiya

Yaushe 250W ya isa?Menene bambanci tsakanin motar tsakiya da injin cibiya?Kuma bambanci tsakanin rated iko da matsakaicin iko?

Motoci masu ƙarfi sun zama ruwan dare, musamman lokacin siyan kekunan lantarki masu tsada.

Amma babban iko baya nufin taimakon wutar lantarki da sauri.A gaskiya ma, wasu manyan kekunan lantarki masu ƙarfi da na gwada suna amfani da injin 250W kawai, duk ya dogara da yadda kuke tuƙi.Akwai manyan nau'ikan injinan keken lantarki guda biyu: na'urori masu amfani da wutar lantarki da aka haɗa su a cikin cibiya ta baya ko ta gaba, da kuma injinan da aka saka a tsakiya waɗanda ke ƙasan braket na firam.

keke taimakon lantarki

Motar tsakiya: 250W ya isa

Motar da aka ɗora a tsakiya zai iya samun mafi girma fitarwa tare da ƙarancin ƙarfi saboda an shigar dashi a tsakiyar tsakiyar keken.Ayyukan aiki, juzu'i da saurin abin hawa suna canzawa bisa ga kayan watsawa.Wannan fasalin yana sa motar da aka ɗaura ta tsakiya ta fi dacewa da waɗannan kekunan lantarki masu inganci, kamarkekunan lantarki masu tafiya, Kekunan dakon wutar lantarki, dalantarki dutsen keke.

Tunda ƙarfin batir ya yi ƙasa da ƙasa, ƙarfin baturi yana ƙarami kuma ya fi sauƙi.

Irin wannan aiki da ingancin tuƙi yawanci yana nufin ƙarin farashin siyarwa.Ana samun motoci masu tsaka-tsaki akan kekunan lantarki waɗanda aka saka su cikin dubban daloli.

· Masu masana'anta sun fi dacewa da daidaita injinan da aka saka a tsakiya don dalilai na musamman, kamar manyan injina don kekuna masu ɗaukar wutan lantarki da injina masu sauri donkekunan lantarki masu tafiya.

Ƙarfin Ƙarfi vs Ƙarfi Mafi Girma

Tabbatar kula da ko masu samar da wutar lantarki suna tallata "mafi girman" iko ko "ƙirƙira", saboda biyun sun bambanta.

Matsakaicin ƙarfin injin shine mafi girman ƙarfin da za'a iya fitar da shi a tsaye na dogon lokaci, kuma matsakaicin ƙarfin shine ƙarfin da injin zai iya fashewa cikin ɗan gajeren lokaci.Ƙarfin da aka ƙididdige shi shine mafi mahimmancin siga, kuma da gaske yana nuna ƙwarewar fitarwa na motar don yawancin lokacin hawan.

Amma matsakaicin ƙarfin yana da amfani a zahiri-zai iya sanar da kai matsakaicin aikin gaggawa na wannan motar, ko ƙwarewar fitarwar wutar lantarki lokacin hawan tudu mai tudu, amma yana ɗaukar ƴan daƙiƙa kaɗan kawai motar ta isa iyakar fitarwa.Mafi mahimmanci, motar tana zafi lokacin da mafi girman iko ya fito, wanda zai iya ƙone motar.

Mid motor lantarki bike


Lokacin aikawa: Dec-17-2022